Thông tin mô tả
- Cho Thuê Nhà Vũ Tông Phan, Thanh Xuân
-
- Thiết Kế Thông Sàn
- Thang Máy, Điều Hoà Âm Trần,
- Phù Hợp Với Mọi Mô Hình
- Giao Thông Thuận tiện, thông qua nguyễn xiển, chu văn an, KDT đại kim, The manor
- Giá 140tr/ Tháng
-
Giá: 140 Triệu/tháng
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 0,64 Triệu/m2
691145
Cho thuê
- Cho Thuê Nhà Vũ Tông Phan, Thanh Xuân
-
- Thiết Kế Thông Sàn
- Thang Máy, Điều Hoà Âm Trần,
- Phù Hợp Với Mọi Mô Hình
- Giá 140tr/ Tháng
-
Minh Hiếu
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2
Ngõ 93 ngách 28
Thỏa thuận
50 m2