Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nhà MP Khương Đình 85m x 5,5 tầng, thông sàn thang máy,
Thiết kế: Hiện đại các tầng để thông sàn,
Vị trí giao thông thuận lợi, gần chợ,
Giá: 43 Triệu/tháng
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
321664
Cho thuê
Thiết kế: Hiện đại các tầng để thông sàn,
Vị trí giao thông thuận lợi, gần chợ,
Đỗ Khiêm
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
735 m2
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2