Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, TX.
DT 110
Rất phù hợp với các mô hình như văn phòng công ty, trung tâm đào tạo, spa, thẩm mỹ viện,
Khu vực mật độ dân trí cao, đường xá đi lại thuận tiện.
Vậy ai có nhu cầu
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 0,91 Triệu/m2
348512
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, TX.
DT 110
Khu vực mật độ dân trí cao, đường xá đi lại thuận tiện.
Vậy ai có nhu cầu
Vũ Đình Trung
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2
Ngõ 93 ngách 28
Thỏa thuận
50 m2