Thông tin mô tả
Mặt phố Nguyễn Trãi. Vị trí cực đẹp.
75
Tầng lung thông sàn.
Tầng 2 - 3 - 4 - 5 - 6 - 7 mỗi tầng chia 2 phòng. Tổng 12 phòng.
Phù hợp làm vp, spa.
Đã trang bị đầy đủ điều hoà các phòng, hệ thống thang máy, đèn chiếu sáng.
Nhà 2
Giá: 65 Triệu/tháng
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 0,87 Triệu/m2
350284
Cho thuê
Mặt phố Nguyễn Trãi. Vị trí cực đẹp.
75
Tầng lung thông sàn.
Phù hợp làm vp, spa.
Nhà 2
Le Ngọc Nam
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2
Ngõ 93 ngách 28
Thỏa thuận
50 m2