Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Trãi 40
+ Chủ cho thuê toàn bộ nhà 3 tầng mặt phố Nguyễn Trãi.
+ Vị trí tiếp giáp Khuất Duy Tiến, Nguyễn Xiển,
+ Phù hợp làm Văn phòng,
- Có 3 phòng thông rộng thoáng.
- Xác định cho thuê lâu dài.
Giá: 25 Triệu/tháng
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
336548
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Trãi 40
+ Chủ cho thuê toàn bộ nhà 3 tầng mặt phố Nguyễn Trãi.
+ Vị trí tiếp giáp Khuất Duy Tiến, Nguyễn Xiển,
+ Phù hợp làm Văn phòng,
- Có 3 phòng thông rộng thoáng.
- Xác định cho thuê lâu dài.
Vu Thi Kim Oanh
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
735 m2
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2