Thông tin mô tả
Lợi thế:
- Gần chợ, quán ăn, showroom, VP.
- Là tuyến đường 2 chiều đông đúc của Tân Phú.
Gọi 0902 940 ***, làm việc chính chủ.
Nhận ký gửi
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 230 m2
Giá/m2: 0,74 Triệu/m2
348340
Cho thuê
Lợi thế:
- Gần chợ, quán ăn, showroom, VP.
- Là tuyến đường 2 chiều đông đúc của Tân Phú.
Gọi 0902 940 ***, làm việc chính chủ.
Nhận ký gửi
Trần Ngọc Vân Thy
Đường CC5, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
90 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
3 triệu
25 m2
Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
13 triệu
64 m2
Đường Ỷ Lan, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
68 m2