Thông tin mô tả
Cho Thuê Tòa Nhà Building MT P.4
-
- Kết cấu: 2 hầm, 10 tầng, đầy đủ
- Giá: 330
- Vị trí đẹp,
Cảm ơn đã xem tin!!!
Giá: 330 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 165 Triệu/m2
600012
Cho thuê
Cho Thuê Tòa Nhà Building MT P.4
-
- Kết cấu: 2 hầm, 10 tầng, đầy đủ
- Giá: 330
- Vị trí đẹp,
Cảm ơn đã xem tin!!!
Quang Huy
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2