Thông tin mô tả
Cho Thuê Nhà 2
-
Ưu Điểm:.
-Nhà 2MTđường Bạch Đằng , đường rộng, thông thoáng
-Nhà cách Đặng Văn Sâm 100m về phía công viên Gia Định, nhà trong khu vực sân bay, có nhều văn phòng, công ty, khu vực sầm uất
-Thích hợp làm
-
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 112 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
344379
Cho thuê
Cho Thuê Nhà 2
-
Ưu Điểm:.
-Nhà 2MTđường Bạch Đằng , đường rộng, thông thoáng
-Thích hợp làm
-
Phan Thị Ngọc Huyền
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2