Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà hầm 7 tầng 1200
Khu vực sầm uất, thích hợp làm showroom, thẩm mỹ, nha khoa, văn phòng, trung tâm anh ngữ.
-
- Tổng
- Kết cấu hầm 7 tầng, thang máy, thang bộ,
- Đủ bãi đậu xe
- Giá 200
Giá: 200 Triệu/tháng
Diện tích: 276 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
644460
Cho thuê
Cho thuê tòa nhà hầm 7 tầng 1200
-
- Tổng
- Kết cấu hầm 7 tầng, thang máy, thang bộ,
- Đủ bãi đậu xe
- Giá 200
Vân Nguyễn
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
7 triệu
50 m2
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
91 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Số 171A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12,5 triệu
87 m2