Thông tin mô tả
Cho thuê gấp
-
-
- Kết cấu: 5 tầng, kiên cố. Nhà mới đẹp, khách
- Vị trí: Gần Sân bay Tân Sơn Nhất, Công viên Hoàng Văn Thụ, Trường Cao đẳng Lý Tự Trọng, Nhà thờ Tân Dân.
- Thích hợp khách làm spa,
-
-
Giá: 20 Triệu/tháng
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
863096
Cho thuê
Cho thuê gấp
-
-
- Kết cấu: 5 tầng, kiên cố. Nhà mới đẹp, khách
- Thích hợp khách làm spa,
-
-
Thùy Trang
Số 19, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
14 triệu
97 m2
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2