Thông tin mô tả
Cung đường chính của
Nguyên căn MT 228 - 230 Hoàng Văn Thụ Q Tân Bình.
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
Nhận nhà ngay.
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 148 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
338347
Cho thuê
Cung đường chính của
Nguyên căn MT 228 - 230 Hoàng Văn Thụ Q Tân Bình.
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
Nhận nhà ngay.
Văn Vũ
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
7 triệu
50 m2
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
91 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Số 171A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12,5 triệu
87 m2