Thông tin mô tả
Nhà mới đang xây dựng
- DT 4x8m, trệt 2 lầu sân thượng.
- Tiện KD buôn bán đa ngành nghề, mở văn phòng, spa, công ty.
- Gần công viên Hoàng Văn Thụ, sân bay TSN.
Giá 25 tr/ tháng. Cọc 2
Giá: 25 Triệu/tháng
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 0,78 Triệu/m2
766847
Cho thuê
Nhà mới đang xây dựng
- DT 4x8m, trệt 2 lầu sân thượng.
- Gần công viên Hoàng Văn Thụ, sân bay TSN.
Giá 25 tr/ tháng. Cọc 2
Phúc Hưng Land
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Số 171A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12,5 triệu
87 m2
Số 19, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
14 triệu
97 m2
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2