Thông tin mô tả
Chính Chủ Cho Thuê Toà Nhà
Giá: 144 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
656757
Cho thuê
Chính Chủ Cho Thuê Toà Nhà
Nguyễn Văn Phi
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
7 triệu
50 m2
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
91 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Số 171A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12,5 triệu
87 m2