Thông tin mô tả
Cho thuê toà nhà góc 2
-
- Kết cấu: Hầm 8 tầng.
-
- Thời hạn cho thuê: Lâu dài.
- Thời gian setup:
+ Phù Hợp: Nhà hàng, nha khoa, văn phòng công ty, Spa,
Giá: 700 Triệu/tháng
Diện tích: 425 m2
Giá/m2: 1,65 Triệu/m2
319995
Cho thuê
Cho thuê toà nhà góc 2
-
- Kết cấu: Hầm 8 tầng.
-
- Thời hạn cho thuê: Lâu dài.
- Thời gian setup:
+ Phù Hợp: Nhà hàng, nha khoa, văn phòng công ty, Spa,
Lê Anh Tuấn
78/k1 Đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
25 triệu
150 m2
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
14 triệu
120 m2
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
13 triệu
130 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
13 triệu
130 m2