Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 8 lầu (sân thượng)
- Nhà có 31 Phòng Họp lớn .
-
- Thời hạn cho thuê: dài hạn
- Đặt cọc: 1-3 tháng
- Hệ thống và thiết Bị
Mô tả chi tiết về nhà cho thuê: nằm ngay khu tập trung văn phòng,
Giá: 350 Triệu/tháng
Diện tích: 255 m2
Giá/m2: 1,37 Triệu/m2
330761
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 8 lầu (sân thượng)
- Nhà có 31 Phòng Họp lớn .
-
- Thời hạn cho thuê: dài hạn
- Đặt cọc: 1-3 tháng
- Hệ thống và thiết Bị
Nguyễn Anh Tú
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2