Thông tin mô tả
Cho thuê nhà làm
-
- Ngang 9.5 dài 50m. 8 tầng thang máy, hầm xe đầy đủ.
- Gồm 75p + 1mb siêu lớn 400
-
- Mặt bằng 400
Nhà mới, chính chủ cho thuê, không phải
Giá: 299 Triệu/tháng
Diện tích: 400 m2
Giá/m2: 0,75 Triệu/m2
315275
Cho thuê
Cho thuê nhà làm
-
- Ngang 9.5 dài 50m. 8 tầng thang máy, hầm xe đầy đủ.
- Gồm 75p + 1mb siêu lớn 400
-
- Mặt bằng 400
Nhà mới, chính chủ cho thuê, không phải
Nhà Tốt
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2