Thông tin mô tả
Gấp! Gấp! Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt lửng 6 lầu thang máy, sàn suốt.
- Nằm trên con đường ăn uống và mua sắm sầm uất khu vực Tân Bình, hướng lưu thông ra các
-
Gọi trực tiếp: 0938 693 *** xem nhà.
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 175 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
787333
Cho thuê
Gấp! Gấp! Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt lửng 6 lầu thang máy, sàn suốt.
-
Gọi trực tiếp: 0938 693 *** xem nhà.
Nguyễn Duy Anh
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2