Thông tin mô tả
+ Tòa
+ DT: 8 x 20m, 1 hầm + 7 tầng + ST, có
+
+ Phù hợp làm văn phòng, spa, thẩm mỹ,...
+
+
Hoặc kết nối (zalo, viber, whatsapp, wechat).
Giá: 135 Triệu/tháng
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 0,79 Triệu/m2
320026
Cho thuê
+ Tòa
+ DT: 8 x 20m, 1 hầm + 7 tầng + ST, có
+
+ Phù hợp làm văn phòng, spa, thẩm mỹ,...
+
+
Hoặc kết nối (zalo, viber, whatsapp, wechat).
Lê Đức Hiếu
Số 171A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12,5 triệu
87 m2
Số 19, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
14 triệu
97 m2
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
11 triệu
86 m2