Thông tin mô tả
Tìm khách thuê thiện chí lâu dài
Kết cấu: Trệt 3 lầu (cầu thang giữa nhà, sân để xe rộng, phòng khách rộng, 9 phòng vừa và 2 phòng hội trường lớn,
Thời gian
Thời gian sửa chữa: TL.
Giá: 45
Giá: 45 Triệu/tháng
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 0,54 Triệu/m2
325877
Cho thuê
Tìm khách thuê thiện chí lâu dài
Thời gian
Thời gian sửa chữa: TL.
Giá: 45
Lê Anh Tuấn
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2