Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 7 lầu có thang máy,
Lề đường lớn rộng rãi giao thông thuận tiện di chuyển, hướng lưu thông ra các
-
Hỗ trợ
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 256 m2
Giá/m2: 0,66 Triệu/m2
601490
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 7 lầu có thang máy,
-
Hỗ trợ
Anh Đào
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Số 171A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12,5 triệu
87 m2
Số 19, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
14 triệu
97 m2
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2