Thông tin mô tả
Mình chính chủ cho thuê tòa nhà VP 2MT Phổ Quang P. 2 TB 113tr TL 4.5x28m Hầm 6L TM.
Giá: 113 Triệu/tháng
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 0,90 Triệu/m2
345976
Cho thuê
Nguyễn Văn Phi
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2