Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê
-
- Kết cấu: Hầm 3 tầng sân thượng.
-
- Thời hạn cho thuê: 3 - 5 năm/ tái ký.
- Cọc
- Làm việc và nhận cọc từ bây giờ.
-
Phone: 0939 660 ***
Giá: 52 Triệu/tháng
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
317988
Cho thuê
Chính chủ cho thuê
-
- Kết cấu: Hầm 3 tầng sân thượng.
-
- Thời hạn cho thuê: 3 - 5 năm/ tái ký.
- Cọc
- Làm việc và nhận cọc từ bây giờ.
-
Phone: 0939 660 ***
Trần Minh Điền
Số 163 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
17 triệu
97 m2
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
90 m2
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
80 m2
Số 48 Đường Hoa Sứ, Phường 7, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
16 triệu
90 m2