Thông tin mô tả
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 tầng (Đã có
- Vị trí góc 2 MT Phan Xích Long cực đẹp, nhiều thương hiệu nổi tiếng xung quanh như Phúc Long, Starbucks, Highlands, Katinat, Trung Nguyên,...
- Phù hợp làm thương hiệu chuỗi
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 108 m2
Giá/m2: 1,02 Triệu/m2
591642
Cho thuê
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 tầng (Đã có
- Phù hợp làm thương hiệu chuỗi
Hùng Vương
133C Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
65 m2
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
12 triệu
83 m2
Số 163 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
17 triệu
97 m2
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
90 m2