Thông tin mô tả
Nhà cho thuê nguyên căn phù hợp showroom, phòng khám, nhà hàng, thẩm mỹ -
-
-
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Công năng:
- Cho
-
- Cọc và
-
Thông tin chính xác, thuê nhà chính chủ
Giá: 230 Triệu/tháng
Diện tích: 270 m2
Giá/m2: 0,85 Triệu/m2
601502
Cho thuê
-
-
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Công năng:
- Cho
-
- Cọc và
-
Thông tin chính xác, thuê nhà chính chủ
Nguyễn Gia Tùng
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
12 triệu
83 m2
Số 163 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
17 triệu
97 m2
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
90 m2
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
80 m2