Thông tin mô tả
Cho thuê góc 2
- DT: 10x25, Hầm, 4 lầu, sàn suốt, hình thật 100
- Khu vực
- Phù hợp
- Tìm khách
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
795898
Cho thuê
Cho thuê góc 2
- DT: 10x25, Hầm, 4 lầu, sàn suốt, hình thật 100
- Khu vực
- Phù hợp
- Tìm khách
Ms Hải
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
12 triệu
83 m2
Số 163 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
17 triệu
97 m2
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
90 m2
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
80 m2