Thông tin mô tả
Chính chủ Cho thuê nguyên tòa
-
-
- Mỗi tầng trống suốt, hai
-
- Nhà nằm ngay vị trí đắc địa, thích hợp mọi ngành nghề.
-
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 1,53 Triệu/m2
320612
Cho thuê
Chính chủ Cho thuê nguyên tòa
-
-
- Mỗi tầng trống suốt, hai
-
- Nhà nằm ngay vị trí đắc địa, thích hợp mọi ngành nghề.
-
Ngô Phi Công
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
12 triệu
83 m2
Số 163 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
17 triệu
97 m2
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
90 m2
Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
80 m2