Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
-
-
- Vỉa hè thông thoáng, chỗ để xe thoải mái.
- Nhà phù hợp các mô hình: nhà hàng, showroom, siêu thị, nhà sách,
- Giá 190
Giá: 190 Triệu/tháng
Diện tích: 350 m2
Giá/m2: 0,54 Triệu/m2
654706
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
-
-
- Vỉa hè thông thoáng, chỗ để xe thoải mái.
- Giá 190
Nguyen Xuan Hung
Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
54 m2
Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 triệu
100 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
80 m2
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10,5 triệu
63 m2