Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
-
-
- Nhà đẹp, thiết kế phù hợp các mô hình nhà hàng,
-
- Giá 178
Giá: 178 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,89 Triệu/m2
726064
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
-
-
- Nhà đẹp, thiết kế phù hợp các mô hình nhà hàng,
-
- Giá 178
Nguyen Xuan Hung
Đường Giải Phóng, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7 triệu
50 m2
Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,5 triệu
90 m2
Ngõ 1197 Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
14 triệu
45 m2
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thỏa thuận
313 m2