Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà văn phòng phố Hàm Long, Hoàn Kiếm - 5 tầng thang máy -
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 1,56 Triệu/m2
330461
Cho thuê
Tuyenbds
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Thỏa thuận
180 m2
75 Phố Lý Thường Kiệt, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Phường Hàng Đào, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
20 triệu
70 m2
Đường Hồng Hà, Phường Phúc Tân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
12 triệu
45 m2