Thông tin mô tả
Cực shock, MT Lê Duẩn 5 tầng, 35
DT: 4.3 x 12m.
-
- Thiết kế nhà 5 tầng, mỗi tầng chia 2 Phòng, 01 vệ sinh.
- Thích hợp làm nhà hàng, Phòng khám, Văn phòng.
Có sẵn ô chờ thang máy.
-
Giá: 35 Triệu/tháng
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
333512
Cho thuê
Cực shock, MT Lê Duẩn 5 tầng, 35
DT: 4.3 x 12m.
-
- Thiết kế nhà 5 tầng, mỗi tầng chia 2 Phòng, 01 vệ sinh.
- Thích hợp làm nhà hàng, Phòng khám, Văn phòng.
Có sẵn ô chờ thang máy.
-
Truongthingoclan77
Đường Núi Thành, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
42 triệu
105 m2
Đường Hải Phòng, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
352 m2
Tòa PVCombank Số 2, Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
2 triệu
700 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
38,61 triệu
110 m2