Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
-
-
-
- Mô tả: Nhà đẹp, nằm vị trí đắc địa phố Bà
Giá: 575 Triệu/tháng
Diện tích: 340 m2
Giá/m2: 1,69 Triệu/m2
339121
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
-
-
-
- Mô tả: Nhà đẹp, nằm vị trí đắc địa phố Bà
Nguyễn Trung Anh
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2