Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Du - Hai Bà Trưng:
-
-
- Khu vực vip, tập trung nhiều cơ quan,
- Thiết kế thông sàn, phù hợp
-
-
Giá: 105 Triệu/tháng
Diện tích: 165 m2
Giá/m2: 0,64 Triệu/m2
670347
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Du - Hai Bà Trưng:
-
-
- Khu vực vip, tập trung nhiều cơ quan,
- Thiết kế thông sàn, phù hợp
-
-
Thế Anh
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2