Thông tin mô tả
0912 895 *** cần cho thuê nhà mặt phố số 89 Mai Hắc Đế.
50tr/th - 89 Mai Hắc Đế - 48
Cầu thang, vệ sinh cuối nhà.
0976 686 ***
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 1,04 Triệu/m2
350983
Cho thuê
0912 895 *** cần cho thuê nhà mặt phố số 89 Mai Hắc Đế.
50tr/th - 89 Mai Hắc Đế - 48
Cầu thang, vệ sinh cuối nhà.
0976 686 ***
Phạm Thanh Tùng
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2