Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Du-Hai Bà Trưng, vị trí trung tâm:
-
-
- Cầu thang góc cuối nhà, hoàn toàn riêng biệt,
- Nhà phù hợp các mô hình:
- Giá 170
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 270 m2
Giá/m2: 0,63 Triệu/m2
720388
Cho thuê
-
-
- Cầu thang góc cuối nhà, hoàn toàn riêng biệt,
- Nhà phù hợp các mô hình:
- Giá 170
Đinh Công Nguyên
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2