Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng Trần Xuân Soạn.
Thông sàn, riêng biệt, thiết kế sang trọng, mới đẹp,
Phù hợp mọi mô hình (kể cả nhà hàng sang trọng).
Giá: 85 Triệu/tháng
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
333869
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng Trần Xuân Soạn.
Thông sàn, riêng biệt, thiết kế sang trọng, mới đẹp,
Phù hợp mọi mô hình (kể cả nhà hàng sang trọng).
Phạm Minh Công
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2