Thông tin mô tả
"Cho thuê nhà nguyên căn mặt phố
- Nhà thiết kế 7 tầng.
- Nhà nằm trong khu phố sầm uất phát triển nhất nên
- Hiện tại nhà đang
- Nội thất đã có sẵn đầu tư mới toàn hàng cao cấp.
- Phù hợp thuê
-
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 1,67 Triệu/m2
701331
Cho thuê
"Cho thuê nhà nguyên căn mặt phố
- Nhà thiết kế 7 tầng.
- Nhà nằm trong khu phố sầm uất phát triển nhất nên
- Hiện tại nhà đang
- Nội thất đã có sẵn đầu tư mới toàn hàng cao cấp.
- Phù hợp thuê
-
Nguyễn Ngọc Trường Sơn
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2