Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố
-
-
- Vị trí đẹp, nằm trên tuyến phố
- Thiết kế thông sàn. Phù hợp với mọi mô hình
-
-
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 250 m2
Giá/m2: 0,68 Triệu/m2
726164
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố
-
-
- Vị trí đẹp, nằm trên tuyến phố
- Thiết kế thông sàn. Phù hợp với mọi mô hình
-
-
Thế Anh
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2