Thông tin mô tả
Phố Lê Đại Hành thuộc địa phận
Phố dài 650m, rộng 10 - 12m.
Một số địa điểm nổi bật trên phố Lê Đại Hành:
Quán Nước Mía Đổi Mới 5Hào Lê Đại Hành (Cơ Sở 1).
Tòa Nhà Gelex Tower.
Phù hợp
Nhà cách chỗ đỗ
Giá: 35 Triệu/tháng
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 0,88 Triệu/m2
327753
Cho thuê
Phố Lê Đại Hành thuộc địa phận
Phố dài 650m, rộng 10 - 12m.
Một số địa điểm nổi bật trên phố Lê Đại Hành:
Quán Nước Mía Đổi Mới 5Hào Lê Đại Hành (Cơ Sở 1).
Tòa Nhà Gelex Tower.
Phù hợp
Nhà cách chỗ đỗ
Vũ Duy Vượng
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2