Thông tin mô tả
Thể Giao:
-
-
- Tầng 1 2 thông sàn, tầng 3 4 chia 2
- Vỉa hè rộng rãi,
- Phù hợp quán
- Khu vực xung quanh nhiều cơ quan văn phòng, đông khách qua lại.
- Phố 2 chiều
- Giá: 40tr.
-
Giá: 40 Triệu/tháng
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
333358
Cho thuê
Thể Giao:
-
-
- Tầng 1 2 thông sàn, tầng 3 4 chia 2
- Vỉa hè rộng rãi,
- Phù hợp quán
- Phố 2 chiều
- Giá: 40tr.
-
Nguyễn Nam Anh
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2