Thông tin mô tả
Nhà mặt phố cổ giao thông thuận tiện đi tất cả.
Các phố như là Tuệ Tĩnh, Tô Hiến Thành, Quang Trung, Khâm Thiên:
-
-
-
- Phù hợp: Nhà hàng siêu to, tiệc tùng tổ chức thoải mái.
Giá: 583 Triệu/tháng
Diện tích: 500 m2
Giá/m2: 1,17 Triệu/m2
330454
Cho thuê
Nhà mặt phố cổ giao thông thuận tiện đi tất cả.
-
-
-
- Phù hợp: Nhà hàng siêu to, tiệc tùng tổ chức thoải mái.
Trần Trang Nhung
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2