Thông tin mô tả
- Thông tin mặt bằng:
- Vị trí:
-
- Nội thất: Cơ bản, giao theo hiện trạng.
- Hướng:
* Ưu tiên các
* Tính năng ưu việt: Ngang 7,2m
-
- Cọc 02 tháng,
-
Giá: 75 Triệu/tháng
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 0,71 Triệu/m2
342622
Cho thuê
- Thông tin mặt bằng:
- Vị trí:
-
- Nội thất: Cơ bản, giao theo hiện trạng.
- Hướng:
* Ưu tiên các
* Tính năng ưu việt: Ngang 7,2m
-
- Cọc 02 tháng,
-
Cty Rich Land - Nguyễn Tấn Tài
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
182 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2