Thông tin mô tả
Cho thuê MT 280 Phan Huy Ích, F12,
-
- Giá: 35tr/ Cọc 2 tháng.
- Vị trí sầm uất
-
Giá: 35 Triệu/tháng
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
333060
Cho thuê
Cho thuê MT 280 Phan Huy Ích, F12,
-
- Giá: 35tr/ Cọc 2 tháng.
- Vị trí sầm uất
-
Phạm Văn Minh
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
182 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2