Thông tin mô tả
Cho thuê lại mặt bằng
Mặt bằng thoáng đãng. Nội thất bên trong không cần sửa nhiều.
Lối đi riêng. Nhà trống sẵn.
Không hạn chế ngành nghề.
Giá: 37 Triệu/tháng
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 0,88 Triệu/m2
708250
Cho thuê
Cho thuê lại mặt bằng
Lối đi riêng. Nhà trống sẵn.
Không hạn chế ngành nghề.
Hiển Vinh
Đường 12, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5 triệu
35 m2
Đường 10, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 triệu
40 m2
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
182 m2