Thông tin mô tả
Tòa nhà mới 6 lầu
Kết cấu trệt 6 lầu.
+ Hệ thống thang máy,
+ Phù hợp thẩm mỹ, văn phòng, karaoke...
+ Có sân để xe chứa tới 100 chiếc xe máy và 3 chiếc
+ Cần cho thuê gấp nên giá giảm xuống còn 135tr.
Giá: 135 Triệu/tháng
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
780156
Cho thuê
Tòa nhà mới 6 lầu
Kết cấu trệt 6 lầu.
+ Hệ thống thang máy,
+ Phù hợp thẩm mỹ, văn phòng, karaoke...
+ Có sân để xe chứa tới 100 chiếc xe máy và 3 chiếc
+ Cần cho thuê gấp nên giá giảm xuống còn 135tr.
Minh Phương
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
182 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2