Thông tin mô tả
Chính chủ cần cho thuê nhà góc 2MT đường Nguyễn Oanh, P. 17,
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng.
- Vị trí đẹp,
- Khu vực
- Có vỉa hè và bên hông hẻm để xe rộng rãi thoải mái.
- Phù hợp
-
- Trượt giá 2 năm: 10
-
Giá: 75 Triệu/tháng
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
354180
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng.
- Vị trí đẹp,
- Khu vực
- Có vỉa hè và bên hông hẻm để xe rộng rãi thoải mái.
- Phù hợp
-
- Trượt giá 2 năm: 10
-
Phạm Hữu Tư
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
182 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2