Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Đặng Tiến Đông, Đống Đa.
-
- Giá: 40
Thiết kế nhà 7 tầng thông sàn, vệ sinh từng tầng.
- Nội thất: Cơ bản.
- Phù hợp:
- TT 3c1.
Giá: 40 Triệu/tháng
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 0,65 Triệu/m2
329416
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Đặng Tiến Đông, Đống Đa.
-
- Giá: 40
Thiết kế nhà 7 tầng thông sàn, vệ sinh từng tầng.
- Nội thất: Cơ bản.
- Phù hợp:
- TT 3c1.
Hoàng Duy Kiên
Phố Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 triệu
75 m2
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2