Thông tin mô tả
Cho thuê nhanh nhà mặt phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa
-
- Các tầng thông sàn, thang máy điều hòa full
- Nhà mới sạch đẹp, vào trang trí nhẹ theo sở thích
- Phù hợp nhiều mô hình như spa, văn phòng, showroom,...
*
Giá: 75 Triệu/tháng
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 0,68 Triệu/m2
333882
Cho thuê
Cho thuê nhanh nhà mặt phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa
-
- Các tầng thông sàn, thang máy điều hòa full
- Nhà mới sạch đẹp, vào trang trí nhẹ theo sở thích
- Phù hợp nhiều mô hình như spa, văn phòng, showroom,...
*
Nguyễn Trung Kiên - Bđs Đức Việt
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2
số 2, tổ 42, Đường Trường Chinh, Phường Kim Liên, Hà Nội
2,5 triệu
14 m2
Ngõ Láng Trung, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
2 triệu
25 m2