Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà mặt phố Xã Đàn, P. Nam Đồng, Q. Đống Đa, TP.
-
- MT: 10m.
-
- Phù hợp: Văn phòng tổng công ty, showroom, trung tâm, đào tạo, spa, thẩm mỹ...
-
-
Ngoài ra còn rất nhiều căn khác nhau cho
Giá: 320 Triệu/tháng
Diện tích: 210 m2
Giá/m2: 1,52 Triệu/m2
313716
Cho thuê
-
- MT: 10m.
-
-
-
Ngoài ra còn rất nhiều căn khác nhau cho
Mr Ti
Phố Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 triệu
75 m2
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2