Thông tin mô tả
Nhà đẹp Xã Đàn
Nhà đẹp
Giá 48,9ttr
Giá: 49 Triệu/tháng
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 0,82 Triệu/m2
315417
Cho thuê
Nhà đẹp Xã Đàn
Nhà đẹp
Giá 48,9ttr
Xuân Vũ
Phố Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 triệu
75 m2
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2