Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Hoàng Cầu - nhà
Thiết kế: Thông sàn đủ điều hòa.
Vị trí thoáng đẹp, phù hợp làm vp, spa, nha khoa, trung tâm giáo dục, tiếng anh...
Giao thông thuận lợi giữa các tuyến phố.
Giá: 58 Triệu/tháng
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 0,77 Triệu/m2
325930
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Hoàng Cầu - nhà
Thiết kế: Thông sàn đủ điều hòa.
Giao thông thuận lợi giữa các tuyến phố.
Hương
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2